| Tên | Tấm MS Q345B |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 40mm |
| Tiêu chuẩn | GIỐNG TÔI |
| Đăng kí | Sự thi công |
| tên | Tấm đồng cuộn T1 |
|---|---|
| Kỹ thuật | dập |
| Độ dày | 1mm 0,9mm |
| Thể loại | T1 |
| Chiều dài | Phụ thuộc vào trọng lượng cuộn dây |
| tên | Các tấm đồng cathode C12200 C22000 |
|---|---|
| Kỹ thuật | thanh lọc |
| Độ dày | 1.5mm 2mm |
| Thể loại | C12200 C22000 |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Nhúng nóng |
| Độ dày | 11mm |
| Lớp | DX51D |
| Lớp kẽm | 160g |
| Tên | Tấm tôn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 0,8mm |
| Lớp | DX51D |
| Đăng kí | tấm lợp |
| Tên | Thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Nhúng nóng |
| Độ dày | 6mm |
| Lớp | DX53D |
| Lớp kẽm | 180g |
| Tên | Thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Nhúng nóng |
| Độ dày | 5mm |
| Lớp | DX51D |
| Lớp kẽm | 80g |
| tên | Bảng đồng C28000 |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Độ dày | 3mm 4mm |
| Thể loại | C28000 |
| Alloy | hợp kim kẽm |
| Tên | Q195 thép cuộn dây cacbon |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Lớp | Q195 |
| Đăng kí | Ngành công nghiệp |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên | Cuộn thép cacbon Q235 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Lớp | Q235 |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Màu | Đen |