| Tên | Tấm lợp tôn mạ kẽm GI Sheets |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 2mm |
| Lớp | DX53D |
| Đăng kí | kết cấu lợp |
| Tên | Tấm thép carbon Q355 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 0,8-1,2mm |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| Bề rộng | 1001-1250mm |
| Tên | Tấm thép carbon Q355 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 12mm |
| Tiêu chuẩn | GB |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| Tên | Tấm thép carbon Q195 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 14mm |
| Tiêu chuẩn | EN |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| Tên | Tấm thép cacbon Q195 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 10 mm |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| Đăng kí | Sử dụng trong Công nghiệp và Xây dựng |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,8mm |
| Lớp | DX52D |
| Đăng kí | Bồn nước |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 15mm |
| Lớp | DX53D |
| Đăng kí | Bồn nước |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm PPGI |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 0,8mm |
| Lớp | SGCC |
| Cách sử dụng | bảng treo tường |
| Tên | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 8mm |
| Lớp | DC53D |
| lớp kẽm | 180g |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,2-8mm |
| Lớp | DX520 |
| Đăng kí | Tòa nhà |