| Tên | Q355 cuộn dây thép carbon |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Lớp | Q355 |
| Đăng kí | sử dụng xây dựng |
| Màu sắc | màu đen |
| tên | Bảng thép không gỉ 304L cán lạnh |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,5mm |
| Thể loại | 304L |
| Bề mặt | cán nguội |
| tên | tấm inox 304 80mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội / Cán nóng |
| Độ dày | 80mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000 mm hoặc theo yêu cầu |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm PPGI |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 1,5mm |
| Lớp | DX52D |
| Đăng kí | tấm lợp |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 1mm |
| Lớp | DX51D |
| Đăng kí | Thùng đựng hàng |
| Tên | Tấm thép carbon Q195B |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 15mm |
| Tiêu chuẩn | sus |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| tên | T1 T2 Bảng đồng |
|---|---|
| Kỹ thuật | Làm sạch đồng |
| Độ dày | 0,3mm 0,4mm |
| Thể loại | T1 |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Tấm thép carbon 16 triệu |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 45mm |
| Tiêu chuẩn | ASTM |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| Tên | Tấm thép carbon Q195 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 20mm |
| Tiêu chuẩn | ASTM |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| Tên | Tấm thép carbon Q355B |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 35mm |
| Tiêu chuẩn | DIN |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |