| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 5mm |
| Lớp | DX51D |
| lớp kẽm | 100 |
| Tên | Cuộn thép carbon Q345b |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Lớp | Q345B |
| Đăng kí | Nhà máy sử dụng |
| Màu | Màu sắc tự nhiên |
| Tên | Cuộn dây thép carbon Q235b |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Lớp | Q235B |
| Đăng kí | sử dụng xây dựng |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên | Cuộn thép carbon Q195 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Lớp | Q195 |
| Đăng kí | Nhà máy sử dụng |
| Màu | Màu sắc tự nhiên |
| Tên | Thép cuộn mạ kẽm sơn sẵn |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | DC51D |
| Cách sử dụng | trang trí |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 3mm |
| lớp thép | DC52D |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | DX51D |
| Đăng kí | trang trí |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 4mm |
| Lớp | DC52D |
| lớp kẽm | 80 |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| Chiều dài | Như nhu cầu của khách hàng |
| lớp thép | DC52D |
| lớp kẽm | 120 |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Nhúng nóng |
| Độ dày | 5mm |
| Lớp | DC53D |
| Màu sắc | Màu tự nhiên |