| tên | SS 304 tấm / cuộn dây cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | HL / Mirror |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | trắng sáng |
| Độ dày | 7mm |
| Chiều kính | 6-1200mm |
|---|---|
| Loại kết nối | tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
| Ứng dụng | Xây dựng, Máy móc, Điện tử, Công nghiệp nhẹ, v.v. |
| Nhiệt độ đánh giá | Tiêu chuẩn |
| Loại kết thúc | tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
| Tên | Máng xối hộp Inox 304 |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | 0,8 * 900mm |
| Cách sử dụng | Máng xối nước |
| Bề mặt | 2B |
| Cấp | 304 |
| Tên | Máng xối mái tôn inox 304 |
|---|---|
| độ dày | 2,5mm |
| Cách sử dụng | máng xối lợp mái |
| Bề mặt | sáng |
| Cấp | 201 |
| tên | Ánh U bằng thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Chiều cao | 120MM |
| Bề rộng của chân | 53mm |
| Ứng dụng | kênh nước |
| Thể loại | 316 |
| tên | tấm inox 304 80mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội / Cán nóng |
| Độ dày | 80mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000 mm hoặc theo yêu cầu |
| tên | Bảng thép không gỉ 304L cán lạnh |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,5mm |
| Thể loại | 304L |
| Bề mặt | cán nguội |
| Tên | Dây thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lấy lạnh |
| Độ dày | 1mm 2mm |
| Tiêu chuẩn | ASTM |
| Ứng dụng | Bộ phận máy hoặc Công nghiệp |
| Tên | Chùm H bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 100 * 50 * 5 * 7 |
| Đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn phù hợp với biển |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 304 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 2mm |
| Nguyên liệu | 304 |
| Mặt | 2B |