| Tên | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Thể loại | 309S |
| Màu sắc | xám tự nhiên |
| Độ dày | 0.9mm |
| Tên | 316 ống thép không gỉ |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 10mm |
| Lớp | 316 |
| Chiều dài | 12 triệu |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Thể loại | 310S |
| Màu sắc | đen tự nhiên |
| Độ dày | 1,2mm |
| Tên | Ống thép không gỉ 310s |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 8mm |
| Lớp | 310 giây |
| Chiều dài | 6000mm |
| Tên | Ống thép không gỉ 321 |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 5mm |
| Lớp | 321 |
| Chiều dài | 6000mm |
| Tên | Ống thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 3mm |
| Lớp | 316L |
| Chiều dài | 12 triệu |
| Tên | 316 ống thép không gỉ |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 10mm |
| Lớp | 316 |
| Chiều dài | 6m |
| Tên | Chùm kênh thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Chiều cao | 65mm |
| Bề rộng của chân | 40MM |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 201 |
| Tên | Thanh tròn bằng thép không gỉ 321 |
|---|---|
| OD | 18mm |
| Chiều dài | 6000mm |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 321 |
| Tên | Thép không rỉ 201 H |
|---|---|
| thông số kỹ thuật | 175*90*5*8mm |
| đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 201 |