| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Nguyên liệu | 304 |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 8K |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 2B |
| tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 3mm |
| Vật liệu | 304 |
| Bề mặt | số 1 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 5mm |
| Nguyên liệu | 304 |
| Mặt | số 1 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 2B |
| Trọng lượng | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Độ dày | 0,1-12 mm |
| Typeround | Coil Strip |
| Màu sắc | mảnh trắng |
| Phí lấy mẫu | miễn phí |
| Tên | Các dây SS |
|---|---|
| Kỹ thuật | Có sẵn tiếng Ba Lan Vẽ nguội |
| Độ dày | 0,1-13mm |
| Tiêu chuẩn | DIN GB |
| Ứng dụng | Công nghiệp sử dụng |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,8mm |
| Lớp | DX52D |
| Đăng kí | Bồn nước |
| Tên | Máng xối hộp Inox 201 |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | 1,2 * 1000mm |
| Cách sử dụng | máng xối mái nhà |
| Bề mặt | 2B |
| Cấp | 201 |
| tên | Đường tròn thép cacbon ASTM A36 |
|---|---|
| đường kính ngoài | 37mm |
| Chiều dài | 6000mm hoặc theo nhu cầu của khách hàng |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Xây dựng |
| Loại | Dựa trên nhu cầu của khách hàng |