| tên | Ống Vuông Inox 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | theo yêu cầu |
| độ dày của tường | tùy chỉnh |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | tùy biến |
| tên | Ống và phụ kiện inox 316l |
|---|---|
| Kỹ thuật | Có sẵn đánh bóng kéo nguội |
| độ dày của tường | 3mm |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| tên | ống SS 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | Hairline hoặc đánh bóng |
| độ dày của tường | Như yêu cầu của khách hàng |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | 6000 mm |
| Name | 201 Stainless Steel Pipes |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ chua |
| độ dày của tường | 3mm |
| Thể loại | 201 |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| tên | 201 Bơm thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| độ dày của tường | 8MM |
| Thể loại | 201 |
| Chiều dài | như yêu cầu |
| Tên | Cuộn thép không gỉ SUS202 |
|---|---|
| Kỹ thuật | 2B |
| Thể loại | SUS202 |
| Màu sắc | xám tự nhiên |
| Độ dày | 2mm |
| Tên | 316 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | số 1 |
| Thể loại | 316 |
| Màu sắc | cúi tự nhiên |
| Độ dày | 1,4mm |
| Tên | 316Ti cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | No1 nóng lăn |
| Thể loại | 316Ti |
| Màu sắc | Bạch Ốc |
| Độ dày | 1,5mm |
| Tên | Cuộn thép không gỉ SUS316LN |
|---|---|
| Kỹ thuật | No1 hoặc lạnh lăn |
| Thể loại | SUS316LN |
| Màu sắc | đen tự nhiên |
| Độ dày | như tùy chỉnh |
| Tên | 321 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 321 |
| Màu sắc | bạc hoặc đen |
| Kích thước | Theo nhu cầu |
| Chứng nhận | MTC ISO Available |