| Tên | Ống thép không gỉ 310s |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 9mm |
| Lớp | 310 giây |
| Chiều dài | 12 triệu |
| tên | Thanh tròn thép carbon |
|---|---|
| đường kính ngoài | 42mm |
| Chiều dài | Tùy chỉnh hoặc 6000mm |
| Ứng dụng | Xây dựng công trình |
| Loại | Theo nhu cầu của khách hàng |
| tên | thanh góc thép carbon |
|---|---|
| Độ dày | 5mm |
| Chiều rộng | 45mm |
| Ứng dụng | Xây dựng |
| Thể loại | ASTM A36 |
| tên | Thép góc bằng thép carbon |
|---|---|
| Độ dày | 6mm |
| Chiều rộng | 50mm |
| Ứng dụng | Theo yêu cầu |
| Dịch vụ xử lý | uốn, hàn, đục lỗ, trang trí, cắt |
| tên | Cây H-beam thép carbon |
|---|---|
| Ứng dụng | thiết bị y tế |
| Dịch vụ xử lý | cắt |
| Kỹ thuật | cán nguội hoặc cán nóng |
| Tiêu chuẩn | ASTMGB |
| Tên | 20 # Ống thép liền mạch |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 5mm |
| Lớp | 20 # |
| Đăng kí | Ngành công nghiệp |
| Tên | Ống thép liền mạch Q235B |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 6mm |
| Lớp | Q235B |
| Đăng kí | Ống công nghiệp |
| tên | Ống thép không gỉ 201 liền mạch |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| độ dày của tường | 3mm |
| Thể loại | 201 |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Thanh tròn bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| OD | 20mm |
| Chiều dài | 6000mm |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 316L |
| Loại kết thúc | tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều kính | 6-1200mm |
| Phương pháp tạo hình | hàn hoặc liền mạch |
| Nhiệt độ đánh giá | Tiêu chuẩn |
| độ dày của tường | 0,8-100mm |