| Tên | Ống lớp SS304 |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ dày | 1,5mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | ba |
| tên | Bảng thép không gỉ 316L cán lạnh |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 8MM |
| Thể loại | 316L |
| Bề mặt | cán nguội |
| tên | tấm/bảng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 20 mm |
| Thể loại | 304 |
| Ứng dụng | Sự thi công |
| tên | Tấm thép không gỉ SS 304 |
|---|---|
| độ dày | 10MM |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Kết thúc. | cán nóng |
| tên | Tấm Inox 316L |
|---|---|
| kỹ thuật | Cán nóng/Cán nguội |
| độ dày | 4mm 5mm |
| Cấp | 316L |
| SGS | Có sẵn |
| tên | 304 thép không gỉ tấm gương |
|---|---|
| Kỹ thuật | đánh bóng |
| độ dày | 1,2mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000mm |
| tên | Tấm Inox Tấm Dập Nổi 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Hoa văn được sản xuất |
| độ dày | 3mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Như nhu cầu của khách hàng |
| tên | Tấm dập nổi inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 10MM |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000mm |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | tùy chỉnh có sẵn |
| độ dày | 4mm |
| Cấp | 304 |
| Bề mặt | Tùy chỉnh |
| tên | Thép không gỉ 50mm 304 tấm |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 50mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Như yêu cầu của khách hàng |