| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | DX52D |
| Đăng kí | sử dụng nông nghiệp |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội nhúng nóng |
| Độ dày | 12mm |
| Lớp | DX51D |
| Lớp kẽm | 100g |
| Tên | Tấm thép carbon Q345 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 40MM |
| Tiêu chuẩn | EN |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| Tên | Tấm thép carbon Q345B |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 8mm |
| Tiêu chuẩn | AiSi |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,2-8mm |
| Lớp | DX51D |
| lớp kẽm | 80 |
| tên | Thép tấm nhẹ Q235 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 18mm |
| Tiêu chuẩn | GIỐNG TÔI |
| Ứng dụng | xây dựng và Nhà máy |
| Tên | SUS316L Vòng xoắn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | No1 hoặc cuộn lạnh |
| Thể loại | SUS316L |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày | 0,45mm |
| Tên | 410 thép không gỉ cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Lớp | 410 |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 3mm-14mm |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 0,5mm |
| Lớp | DX52D |
| Đăng kí | nông nghiệp |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Nóng - Nhúng |
| Độ dày | 6mm |
| Lớp | Dc520 |
| Đăng kí | Cao ốc |