| tên | Tấm thép không gỉ 304 Tấm chân tóc đã hoàn thành |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đã chải |
| độ dày | Tùy chỉnh |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1220*2440mm |
| tên | Tấm khắc thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | khắc |
| độ dày | 0,8mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500*6000mm |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
|---|---|
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Độ cứng | HV200-HV280 |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
| Độ dày | 0,1mm-100mm |
| tên | Thép kết cấu thép nhẹ Tấm 16Mn |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 20 mm |
| Tiêu chuẩn | GB |
| Ứng dụng | tòa nhà kết cấu |
| Tên | Bảng thép không gỉ loại 304 |
|---|---|
| Material | High Quality Stainless Steel |
| Thickness | 2.25mm |
| Thể loại | Lớp GB 304 |
| Surface | 8K Mirror |
| tên | Tấm inox 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | Có sẵn đánh bóng |
| Độ dày | 4mm 5mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Độ dày | 2,5mm |
| Bề mặt | ba |
| Chiều dài | 6m hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Trang trí , lan can cầu thang, ngành công nghiệp |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| nhiệt độ | 655 ° C. |
| Độ dày | 6,5mm |
| Tiêu chuẩn | AiSi |
| Bề mặt | cán nguội |
| Tên | Bơm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ dày | 2mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | cán nguội |
| Tên | Bơm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ dày | 2,8mm |
| Thể loại | 316 |
| Bề mặt | Gương |