| tên | 304 tấm thép không gỉ 0,4mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Sản xuất lạnh |
| Độ dày | 0,4mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Tấm Inox 321 Tấm Inox |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 12mm |
| Cấp | 321 |
| Kỹ thuật | bề mặt số 1 |
| tên | Tấm cán nguội bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| Độ dày | 0,1-10MM |
| Thể loại | SS304 |
| Bề mặt | Có sẵn đánh bóng |
| tên | Tấm Inox 316/316L Tấm Inox |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| Độ dày | 1.5mm 2mm |
| Thể loại | 316/316L |
| Bề mặt | 8K đánh răng có sẵn |
| tên | Tấm chân tóc bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Sợi tóc được chế biến |
| độ dày | 5mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1250*2500mm |
| Tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| Lớp | 304 |
| Màu | Màu bạc |
| độ dày | 0,2mm-6mm |
| Tên | Cuộn thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 310 giây |
| Màu sắc | Sáng |
| Độ dày | 0,25mm-13mm |
| Tên | Tấm thép carbon Q235B |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 26mm |
| Tiêu chuẩn | GIỐNG TÔI |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| Tên | Tấm thép carbon Q235 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 30mm |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| Đăng kí | Sử dụng trong công nghiệp và xây dựng |
| tên | Tấm cuộn thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đã chải sẵn |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | HL kết thúc hoặc Mirror kết thúc |
| Độ dày | 6,5mm |