| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 22mm |
| Lớp | DX52D |
| Đăng kí | Thùng đựng hàng |
| tên | Tấm thép cacbon Q235B |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 5mm |
| Tiêu chuẩn | VN GB |
| Ứng dụng | Container công nghiệp |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 410 |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| Thể loại | 410 |
| Màu sắc | 2B/BA |
| Độ dày | 2mm 3mm |
| tên | Dải cuộn thép không gỉ 410 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh Xử lý nhiệt |
| Thể loại | 410 420 430 |
| Màu sắc | 2B hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày | 0.7mm 0.8mm 0.9mm |
| tên | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | 316L |
| Màu sắc | slice |
| Độ dày | 0,25mm-8mm |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 10 mm |
| Lớp | DX51D |
| Đăng kí | Hệ mặt trời |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 22mm |
| Lớp | DX520 |
| Đăng kí | trang trí |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,2mm |
| Lớp | DX51D |
| lớp kẽm | 100g |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,8mm |
| Lớp | DX53D |
| Đăng kí | Nông nghiệp |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,2-8mm |
| Lớp | DX510 |
| Đăng kí | Tòa nhà |