| Tên | 321 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại | 321 |
| Màu sắc | bạc hoặc đen |
| Kích thước | Theo nhu cầu |
| Chứng nhận | MTC ISO Available |
| Tên | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Nóng - Nhúng |
| Độ dày | 8mm |
| Lớp | DX51D |
| Đăng kí | nông nghiệp |
| tên | Trung Quốc nhà máy thép không gỉ cuộn 201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | San lấp mặt bằng ủ dưa chua |
| Thể loại | 201 J1 J2 J3 |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên trắng xám |
| Độ dày | 0.5mm 0.6mm |
| Tên | 316 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | số 1 |
| Thể loại | 316 |
| Màu sắc | cúi tự nhiên |
| Độ dày | 1,4mm |
| Tên | 316Ti cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | No1 nóng lăn |
| Thể loại | 316Ti |
| Màu sắc | Bạch Ốc |
| Độ dày | 1,5mm |
| tên | Bảng đồng C26800 |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Độ dày | 1mm 2mm |
| Thể loại | C26800 |
| Alloy | hợp kim kẽm |
| tên | Tấm cuộn SS 304 cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | đánh bóng có sẵn |
| Độ dày | 6mm |
| Tên | Tấm lợp mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 1,2mm |
| Lớp | DX51D |
| Đăng kí | Cấu trúc kho |
| Tên | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 7mm |
| Lớp | DC52D |
| lớp kẽm | 160g |
| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội nhúng nóng |
| Độ dày | 5mm |
| Lớp | DX52D |
| Lớp kẽm | 80 |