| Tên | Ống thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | DC53D |
| Màu | sáng |
| Tên | Cuộn thép carbon Q235b |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Lớp | Q235B |
| Đăng kí | Sử dụng xây dựng |
| Màu | Đen |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
|---|---|
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Sự đối đãi | Ủ, ngâm, đánh bóng |
| Bao bì | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,2-8mm |
| Lớp | DX53D |
| Đăng kí | Bồn nước |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 6mm |
| Lớp | DC520 |
| Đăng kí | Tòa nhà |
| Tên | Tấm tôn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 1mm |
| Lớp | DC51D |
| Đăng kí | bảng treo tường |
| Tên | Thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | Nhúng nóng |
| Độ dày | 6mm |
| Lớp | DC51D |
| Lớp kẽm | 120G |
| tên | Tấm thép nhẹ Tấm 45 # |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 32mm |
| Tiêu chuẩn | GB |
| Ứng dụng | Nhà máy sử dụng |