| tên | SS tấm tấm 201 J1 J2 J3 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm |
| Thể loại | 201 |
| Bề mặt | Đánh bóng hoặc khắc có sẵn |
| Tên | tấm thép không gỉ 316 |
|---|---|
| kỹ thuật | ba |
| Thickness | 0.65mm 0.75mm |
| Grade | 316 |
| quá trình | dập nổi |
| Tên | Thép không gỉ tấm 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng / cán nguội |
| Độ dày | 0,5mm |
| Lớp | Dòng 300 |
| Mặt | 2B / BA |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Độ dày | 0,4mm |
| Tên | Cuộn thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Lớp thép | 304 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| Độ dày | 0,5mm |
| tên | Tấm 304 SS |
|---|---|
| kỹ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 12mm |
| Thể loại | 304 304L |
| Bề mặt | Số 1 hoặc tùy chỉnh |
| Tên | 904L thép không gỉ cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 904L |
| Màu sắc | Màu mảnh |
| Độ dày | 0,25mm-14mm |
| tên | Tấm SS 304 SS |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm 0,6mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | 2B BA 8K |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
| Sự đối đãi | Ủ, ngâm, đánh bóng |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Name | 316 Stainless steel sheets |
|---|---|
| Techinical | hot-rolled |
| Độ dày | như tùy chỉnh |
| Grade | 316 304 |
| Process | Embossed, Pattern |