| tên | Tấm Inox 316L |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 7mm |
| Cấp | 316L |
| MTC | Có sẵn |
| tên | 400 series Stainless Steel Sheet Inox Plates ASTM 410 420 430 Độ dày 4mm 5mm 6mm Nhà máy Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng / Cán nguội |
| Độ dày | 4mm 5mm 6mm |
| Thể loại | Dòng 400 |
| Bề mặt | 2B hoặc khi cần thiết |
| Name | Stainless steel sheets |
|---|---|
| Techinical | 2B |
| Độ dày | như tùy chỉnh |
| Grade | SS316 |
| quá trình | Hóa dập nổi, hoa văn, |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-30mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Kết thúc. | 2b SỐ 1 |
| Tên | Tấm thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 8mm |
| Lớp | 304 304L |
| Mặt | Số 1 |
| tên | Bảng thép không gỉ ASTM 304 của Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 1mm 1,5mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | Đánh bóng chải có sẵn |
| tên | Tấm thép không gỉ màu |
|---|---|
| Kỹ thuật | Màu sắc |
| độ dày | 0,2mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| tên | Tấm Inox 304 2mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 2mm |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Bề mặt | ủ và ngâm |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Độ cứng | HV200-HV280 |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Name | Stainless steel plates |
|---|---|
| Techinical | Cold- rolled / 2B |
| Độ dày | 1.11mm - 15mm |
| Grade | JIS 304 Grade |
| Technique | 8K, Polished, Mirror |