| tên | Tấm thép không gỉ cán nguội 316L |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 2,5mm |
| Cấp | 316L |
| Kỹ thuật | cán nguội |
| tên | Tấm thép không gỉ 316L 8K |
|---|---|
| kỹ thuật | đánh bóng |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Cấp | 316L |
| Kỹ thuật | 8K đã xử lý |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| tên | Dải thép không gỉ 304 cán lạnh |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,1mm 0,15mm 0,2mm |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Bề mặt | 2B mịn |
| tên | 201 Bảng thép không gỉ J1 J2 J3 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm |
| Thể loại | 201 |
| Bề mặt | Rửa axit |
| Name | Stainless steel sheets for mirrors |
|---|---|
| Loại | Tờ giấy |
| Grade | 201, 304, 306, 310S |
| Process | 8K Mirror |
| Ứng dụng | Xây dựng nhà máy, xây dựng nhà bếp, trang trí |
| Tên | Tấm thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 42mm |
| Lớp | 201 |
| Mặt | Số 1 |
| tên | Tấm thép không gỉ 321 Hairline cán nguội |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,8mm |
| Thể loại | 321 |
| Bề mặt | cán nguội |
| Tên | Tấm thép không gỉ cán nguội 310s |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 310S |
| Mặt | cán nguội |
| tên | Tấm màu inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | tráng màu |
| độ dày | 2mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000mm |