| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| Độ dày | 0,7mm |
| tên | Tấm cuộn thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đã chải sẵn |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | HL kết thúc hoặc Mirror kết thúc |
| Độ dày | 6,5mm |
| tên | SS tấm tấm 201 J1 J2 J3 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm |
| Thể loại | 201 |
| Bề mặt | Đánh bóng hoặc khắc có sẵn |
| Tên | 35 # Ống thép liền mạch |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 16mm |
| Lớp | 35 # |
| Đăng kí | khai thác than |
| Tên | Bảng thép không gỉ loại 304 |
|---|---|
| Material | High Quality Stainless Steel |
| Thickness | 2.25mm |
| Thể loại | Lớp GB 304 |
| Surface | 8K Mirror |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Độ dày | 2,5mm |
| Bề mặt | ba |
| Chiều dài | 6m hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Trang trí , lan can cầu thang, ngành công nghiệp |
| Tên | 304 ống thép không gỉ lớp 304 |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ dày | 1,65mm |
| Thể loại | Lớp 304 |
| Bề mặt | BA, lạnh lăn |
| Tên | Ống lớp SS304 |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ dày | 1,5mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | ba |
| tên | Tấm thép không gỉ SS 304 |
|---|---|
| độ dày | 10MM |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Kết thúc. | cán nóng |
| tên | Tấm màu inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | tráng màu |
| độ dày | 2mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000mm |