| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh / Lăn nóng |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | màu BA |
| Độ dày | 0,35mm |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | trắng trơn |
| Độ dày | 5mm |
| Tên | ống thép không gỉ |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 1mm |
| Nguyên liệu | 304 |
| Mặt | số 1 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 0,5mm |
| Nguyên liệu | 304 |
| Mặt | số 1 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 2mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | số 1 |
| Phí lấy mẫu | miễn phí |
|---|---|
| Màu sắc | mảnh trắng |
| Trọng lượng | Theo yêu cầu |
| Độ dày | 0,1-12 mm |
| Typeround | dải cuộn |
| Tên | tấm thép không gỉ 316 |
|---|---|
| kỹ thuật | ba |
| Thickness | 0.65mm 0.75mm |
| Grade | 316 |
| quá trình | dập nổi |
| Tên | Tấm thép không gỉ gương |
|---|---|
| Techinical | Cold rolling |
| Thickness | 1.01mm - 15mm |
| Thể loại | JIS 316 |
| Technique | Mirro, polished |
| Typeround | dải cuộn |
|---|---|
| MTC | Có sẵn |
| Tiêu chuẩn | ASTM,AISI,JIS,DIN |
| Độ dày | 0,1-12 mm |
| Trọng lượng | Theo yêu cầu |
| tên | Tấm 304 SS |
|---|---|
| kỹ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 12mm |
| Thể loại | 304 304L |
| Bề mặt | Số 1 hoặc tùy chỉnh |