| tên | 304 thép không gỉ thanh góc |
|---|---|
| Độ dày | 4mm |
| Chiều rộng | 30mm |
| Ứng dụng | giàn mái |
| Màu sắc | Bạch Ốc |
| Tên | Máng Nước Inox 304 |
|---|---|
| độ dày | 1,5mm |
| Cách sử dụng | máng xối lợp mái |
| Bề mặt | 2B |
| Cấp | 304 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm |
| Nguyên liệu | 304 |
| Mặt | 2B |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 2mm |
| Nguyên liệu | 304 |
| Mặt | 2B |
| Tên | Thép kênh không gỉ |
|---|---|
| Độ dày | 5,5mm |
| Chiều rộng | 53mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp, xây dựng, xây dựng |
| Dịch vụ xử lý | uốn, hàn, đục lỗ, trang trí, cắt |
| Tên | Thanh lục giác bằng thép không gỉ 304 BA |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | 14mm |
| Cách sử dụng | trang trí |
| Mặt | ba |
| Lớp | 304 |
| tên | Tấm cuộn SS 304 cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | đánh bóng có sẵn |
| Độ dày | 6mm |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| nhiệt độ | 655 ° C. |
| Độ dày | 6,5mm |
| Tiêu chuẩn | AiSi |
| Bề mặt | cán nguội |
| Tên | 304 ống thép không gỉ lớp 304 |
|---|---|
| Vật liệu | 304 |
| Độ dày | SCH5S |
| Chiều kính bên ngoài | 0,35-915mm |
| Bề mặt | ba |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Vật liệu | INOX |
| Độ dày | 5mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | 2B Cổ lạnh |