| tên | Cuộn dây thép không gỉ 304 màu vàng titan vàng |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày | 0,6mm |
| Tên | thanh inox 304 |
|---|---|
| đường kính ngoài | 20 mm |
| Chiều dài | 6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp xây dựng |
| Loại | Tròn hoặc tùy chỉnh |
| tên | ống thép không gỉ 304 liền mạch |
|---|---|
| Kỹ thuật | đánh bóng có sẵn |
| độ dày | 6mm |
| Cấp | 304 |
| Kiểu | ống tròn |
| tên | Tấm đục lỗ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | đục lỗ |
| độ dày | 0,6mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1219*2438mm |
| Name | 316 Stainless steel sheets |
|---|---|
| Techinical | hot-rolled |
| Độ dày | như tùy chỉnh |
| Grade | 316 304 |
| Process | Embossed, Pattern |
| tên | Tấm thép không gỉ 321 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm 4mm |
| Cấp | 321 |
| Kỹ thuật | bề mặt 2B |
| tên | Tấm Inox 316L |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 7mm |
| Cấp | 316L |
| MTC | Có sẵn |
| tên | 304 thép không gỉ thanh vuông |
|---|---|
| đường kính ngoài | như tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Tòa nhà Jamb |
| Màu sắc | Màu xám đen |
| Kỹ thuật | Gương 8K |
| tên | Tấm thép không gỉ cán nguội 316L |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 2,5mm |
| Cấp | 316L |
| Kỹ thuật | cán nguội |
| tên | 304 dầm thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều cao | 100mm |
| Bề rộng của chân | 48mm |
| Ứng dụng | bể làm sạch |
| Thể loại | 304 |