| Tên | Ống Vuông Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | lạnh - sản xuất |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Loại | ống vuông |
| tên | Thép không rỉ 304 H |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 100*50*5*7 |
| đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn đi biển |
| Ứng dụng | Phòng sản xuất công nghiệp |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Tên | Tấm thép không gỉ Hairline 316L cán nguội |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,6mm |
| Lớp | 316L |
| Mặt | cán nguội |
| tên | Tấm thép không gỉ 321 Hairline cán nguội |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,8mm |
| Thể loại | 321 |
| Bề mặt | cán nguội |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | 304 tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,3mm |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Kích thước | 1250*6000mm |
| Tên | 420 thép không gỉ cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Lớp | 420 |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 3mm-14mm |
| Tên | tấm thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Techinical | 2B = Cold-rolled |
| Thickness | 0.45mm 0.55mm |
| Thể loại | 316 |
| Technique | Polished, |
| Tên | thép không gỉ cuộn 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| Lớp thép | 304 |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Độ dày | 3 mm |
| Tên | 904L thép không gỉ cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 904L |
| Màu sắc | Màu mảnh |
| Độ dày | 0,25mm-14mm |