| Tên | Bơm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ dày | 2mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | cán nguội |
| Tên | Ống thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Vật liệu | 201 |
| Độ dày | SCH10S |
| Chiều kính bên ngoài | 0,45-975mm |
| Bề mặt | Bề mặt gương |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| Lớp | 304 |
| Màu | Màu bạc |
| độ dày | 0,2mm-6mm |
| Tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| Lớp | 304 |
| Màu | Màu bạc |
| độ dày | 0,2mm-6mm |
| Tên | 304 ống thép không gỉ lớp 304 |
|---|---|
| Vật liệu | INOX |
| Độ dày | 2,3mm |
| Thể loại | 303 |
| Bề mặt | 2B |
| Tên | Bơm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | INOX |
| Độ dày | 3,7mm |
| Thể loại | 303 |
| Bề mặt | cán nguội |
| tên | Tấm thép không gỉ 304 Tấm chân tóc đã hoàn thành |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đã chải |
| độ dày | Tùy chỉnh |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1220*2440mm |
| tên | 304 tấm thép không gỉ 0,4mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Sản xuất lạnh |
| Độ dày | 0,4mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Tấm cán nguội bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| Độ dày | 0,1-10MM |
| Thể loại | SS304 |
| Bề mặt | Có sẵn đánh bóng |