| tên | Tấm thép không gỉ 304 8K |
|---|---|
| Kỹ thuật | 8K đã xử lý |
| độ dày | 0,7mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Như nhu cầu của khách hàng |
| tên | Tấm chân tóc bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Sợi tóc được chế biến |
| độ dày | 5mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1250*2500mm |
| tên | 304 thép không gỉ tấm gương |
|---|---|
| Kỹ thuật | đánh bóng |
| độ dày | 1,2mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000mm |
| Tên | Tấm thép không gỉ 309s cán nguội |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 0,3mm |
| Lớp | 309S |
| Mặt | Cán nguội |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | 304 |
| Màu sắc | slice |
| Độ dày | 0,2mm-8mm |
| tên | Tấm Inox 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 12mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Bảng thép không gỉ 316L cán lạnh |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 8MM |
| Thể loại | 316L |
| Bề mặt | cán nguội |
| Tên | Tấm thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 42mm |
| Lớp | 201 |
| Mặt | Số 1 |
| Tên | Thanh góc bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ dày | 5mm |
| Bề rộng | 50mm |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 304 |
| Tên | Chùm kênh bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều cao | 50mm |
| Bề rộng của chân | 37mm |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 304 |