| Tên | Chùm kênh bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều cao | 50mm |
| Bề rộng của chân | 37mm |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 304 |
| tên | Ống Vuông Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | chải hoặc đánh bóng |
| Độ dày | 5 |
| Thể loại | 304 |
| Loại | ống vuông |
| tên | Tấm Inox 316L |
|---|---|
| kỹ thuật | Cán nóng/Cán nguội |
| độ dày | 4mm 5mm |
| Cấp | 316L |
| SGS | Có sẵn |
| tên | Ống SS Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | đánh bóng đường chân tóc |
| độ dày | sch40 |
| Cấp | 304 |
| Kiểu | ống tròn |
| tên | Tấm inox 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | Có sẵn đánh bóng |
| Độ dày | 4mm 5mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| tên | Dải cuộn thép không gỉ 304/304L của Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | Rửa axit |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Màu sắc | màu bạc |
| Độ dày | 1mm 2mm |
| tên | ASTM sợi dây chuyền thép không gỉ Trung Quốc 304/304L |
|---|---|
| Kỹ thuật | Chế độ giải nén |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Màu sắc | Đỏm sáng hoặc trắng |
| Độ dày | 0,8mm 0,9mm |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Nguyên liệu | 304 |
| độ dày | 4mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | ba |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Nguyên liệu | 304 |
| độ dày | 5mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | ba |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Gương tự nhiên |
| Độ dày | 6mm |