| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đã chải |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Mẫu chân tóc |
| Độ dày | 2,5mm |
| Tên | Ống thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 2mm-100mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 2B |
| Tên | Ống thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | Số 1 |
| Tên | Chùm chữ U bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều cao | 63mm |
| Bề rộng của chân | 40MM |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 304 |
| tên | Lớp thép không gỉ 316 - Lăn lạnh |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 50mm |
| Thể loại | 316 |
| Bề mặt | cán nguội |
| Name | Stainless steel sheets |
|---|---|
| Techinical | 2B |
| Độ dày | như tùy chỉnh |
| Grade | SS316 |
| quá trình | Hóa dập nổi, hoa văn, |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
|---|---|
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | tùy chỉnh có sẵn |
| độ dày | 4mm |
| Cấp | 304 |
| Bề mặt | Tùy chỉnh |
| tên | tấm/bảng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 20 mm |
| Thể loại | 304 |
| Ứng dụng | Sự thi công |
| tên | Thép không gỉ 50mm 304 tấm |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 50mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Như yêu cầu của khách hàng |