| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 / 304L |
| Màu sắc | Gương |
| Độ dày | 0,3mm |
| Tên | Thanh lục giác bằng thép không gỉ 304 BA |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | 12mm |
| Cách sử dụng | trang trí |
| Mặt | ba |
| Lớp | 304 |
| tên | Tấm Inox 321 Tấm Inox |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 12mm |
| Cấp | 321 |
| Kỹ thuật | bề mặt số 1 |
| Tên | Cuộn thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 310 giây |
| Màu sắc | Sáng |
| Độ dày | 0,25mm-13mm |
| Tên | 410 thép không gỉ cuộn |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Lớp | 410 |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 3mm-14mm |
| tên | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | 316L |
| Màu sắc | slice |
| Độ dày | 0,25mm-8mm |
| Tên | 430 cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 430 |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Độ dày | 0,25mm-14mm |
| Tên | Ống thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 60mm |
| Lớp | 309S |
| Chiều dài | 12 triệu |
| Tên | Máng xối mái inox 304 |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | 1,5*1219mm |
| Cách sử dụng | Máng xối công nghiệp |
| Bề mặt | 2B |
| Cấp | 304 |
| tên | Tấm thép không gỉ 316L 8K |
|---|---|
| kỹ thuật | đánh bóng |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Cấp | 316L |
| Kỹ thuật | 8K đã xử lý |