| Name | 304/304L stainless steel pipes tubes |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đường chân tóc được đánh bóng vẽ lạnh |
| độ dày của tường | 1.6mm |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Chiều dài | 6 mét hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Tấm Inox 316/316L Tấm Inox |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| Độ dày | 1.5mm 2mm |
| Thể loại | 316/316L |
| Bề mặt | 8K đánh răng có sẵn |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 2B |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | 8K |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 8K |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Nguyên liệu | 304 |
| độ dày | 2mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | HL |
| Tên | Thanh tròn bằng thép không gỉ 201 |
|---|---|
| OD | 10mm |
| Chiều dài | 6000mm |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 201 |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | gương bóng |
| Độ dày | 6mm |
| tên | Ống thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| độ dày của tường | 4mm |
| Thể loại | 304 |
| Chiều dài | như yêu cầu của khách hàng |
| Tên | 304/304L Sợi thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| Độ dày | 1mm 1,2mm |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI |
| Ứng dụng | Công nghiệp và xây dựng |
| Tên | 904L Ống thép không gỉ liền mạch |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 3mm |
| Lớp | 904L |
| Chiều dài | 6m |