| Tên | Cột I thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày | 5,5mm |
| Chiều rộng | 80mm |
| Ứng dụng | Sự thi công |
| Dịch vụ xử lý | cắt |
| tên | Ống thép không gỉ trao đổi nhiệt SS304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| độ dày | 5mm |
| Cấp | 304 |
| Kiểu | ống tròn |
| Tên | Dây thép không gỉ dòng 400 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Có sẵn đánh bóng kéo nguội |
| Độ dày | 3mm 4mm |
| Tiêu chuẩn | ASTM GB EN |
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Tên | Sợi dây thừng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | đánh bóng có sẵn |
| Độ dày | 6mm 8mm |
| Tiêu chuẩn | ASTM EN |
| Ứng dụng | Công nghiệp sử dụng |
| Tên | Dây thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| Độ dày | Khi cần thiết |
| Tiêu chuẩn | ASTM SUS ASME |
| Ứng dụng | Công nghiệp sử dụng |
| Tên | Dây thép không gỉ Austenitic |
|---|---|
| Kỹ thuật | Có sẵn đánh bóng kéo nguội |
| Chiều kính | sản xuất dựa trên nhu cầu |
| Tiêu chuẩn | SUS ASTM |
| Ứng dụng | Làm bộ phận |
| Tên | Dây thép không gỉ song 2205 2507 |
|---|---|
| Kỹ thuật | song công |
| Chiều kính | sản xuất dựa trên nhu cầu của khách hàng |
| Tiêu chuẩn | ASTM |
| Ứng dụng | Chế tạo máy công nghiệp |
| Tên | Thanh Tròn Inox 316 |
|---|---|
| đường kính ngoài | 30mm |
| Chiều dài | 6000mm hoặc như tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp xây dựng |
| Loại | như tùy chỉnh |
| tên | Thép không gỉ hình lục giác vuông |
|---|---|
| đường kính ngoài | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Phụ kiện nội thất |
| Màu sắc | xám tự nhiên |
| Kỹ thuật | Gương 8K |
| Tên | 321 cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 321 |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 0,25mm-8mm |