| Tên | Cuộn thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 316 |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 0,25mm-8mm |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | SUS304 |
| Màu sắc | Xám |
| Độ dày | 0,8mm |
| Tên | Thanh thép không gỉ 316 |
|---|---|
| đường kính ngoài | 50mm |
| Chiều dài | 6000mm hoặc dựa trên nhu cầu của khách hàng |
| Ứng dụng | Trang trí, Xây dựng |
| Loại | Dựa trên nhu cầu của khách hàng |
| tên | Thép không gỉ 316 h Beam |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 100*100*6*8 |
| đóng gói | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Sự thi công |
| Màu sắc | Bạch Ốc |
| tên | Thanh Tròn Inox 304L |
|---|---|
| đường kính ngoài | 28mm |
| Ứng dụng | đúc |
| Màu sắc | Silve tối |
| Kỹ thuật | Đã chải |
| Tên | Dải cuộn dây bằng thép không gỉ SUS201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | SUS201 |
| Màu sắc | Màu xám tự nhiên |
| Độ dày | 1mm |
| tên | Thanh góc inox 304L |
|---|---|
| Độ dày | 5mm |
| Chiều rộng | 63mm |
| Ứng dụng | thùng lưu trữ |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| tên | 316 thép không gỉ thanh góc |
|---|---|
| Độ dày | 5mm |
| Chiều rộng | 40mm |
| Ứng dụng | Xây dựng nhà ở |
| Màu sắc | Mảnh tối |
| tên | Thanh góc thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Độ dày | 6mm |
| Chiều rộng | 50mm |
| Ứng dụng | Tòa nhà công nghiệp |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| tên | 304L thép không gỉ h chùm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 125*60*6*8 |
| đóng gói | đóng gói tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Xây dựng |
| Màu sắc | cúi tự nhiên |