| tên | Thanh Inox 201 |
|---|---|
| đường kính ngoài | 40mm |
| Ứng dụng | Trang trí, Xây dựng |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| Kỹ thuật | 8K |
| tên | 410 Thép không gỉ |
|---|---|
| đường kính ngoài | 45mm |
| Ứng dụng | Phụ kiện nội thất |
| Màu sắc | Xám |
| Kỹ thuật | Gương |
| tên | Ống Ống Inox 310S |
|---|---|
| Kỹ thuật | theo yêu cầu |
| độ dày của tường | SCH10 |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | tùy biến |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Sự đối đãi | Ủ, ngâm, đánh bóng |
| Bao bì | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Gương |
| Độ dày | 3mm |
| Tên | ống thép không gỉ 201 liền mạch |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | 3,91mm |
| Lớp | 201 |
| Chiều dài | 6m |
| Tên | Thanh Vuông Inox 201 BA |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | 50*50mm |
| Cách sử dụng | trang trí |
| Mặt | ba |
| Lớp | 201 |
| Tên | ống thép không gỉ 201 liền mạch |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | 3,68mm |
| Lớp | 201 |
| Chiều dài | 6m |
| Tên | ss dây thừng |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| Độ dày | như yêu cầu của khách hàng |
| Tiêu chuẩn | EN GB ASTM |
| Ứng dụng | Nhà máy sử dụng |
| tên | Thanh Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | 2B hoặc tự nhiên |
| Độ dày | 0,1mm |