| tên | tấm thép không gỉ 60mm 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn nóng./ Lăn lạnh |
| Độ dày | 60mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | 1219*2438 hoặc tùy chỉnh |
| tên | Thanh Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | slice |
| Độ dày | 0,8mm |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
| Sự đối đãi | Ủ, ngâm, đánh bóng |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| tên | Bảng thép không gỉ ASTM 304 của Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 1mm 1,5mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | Đánh bóng chải có sẵn |
| Name | Stainless steel sheets for mirrors |
|---|---|
| Loại | Tờ giấy |
| Grade | 201, 304, 306, 310S |
| Process | 8K Mirror |
| Ứng dụng | Xây dựng nhà máy, xây dựng nhà bếp, trang trí |
| Tên | Tấm thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 8mm |
| Lớp | 304 304L |
| Mặt | Số 1 |
| tên | 304 tấm thép không gỉ 0,8mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Có sẵn đánh bóng |
| Độ dày | 0,8mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Name | Stainless steel sheets plates 304 |
|---|---|
| Techinical | Cold-rolled |
| Độ dày | 0,5mm 0,7mm |
| Grade | 304 |
| Technique | Annealed and Pickled |
| Name | Stainless steel sheets |
|---|---|
| Loại | Đĩa |
| Thể loại | 201, 304, 306 |
| quá trình | 2b, 8k, gương |
| Ứng dụng | Tòa nhà công nghiệp, xây dựng nhà bếp |
| tên | Tấm SS 304 SS |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm 0,6mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | 2B BA 8K |