| tên | Tấm Inox 304 Cán Nóng |
|---|---|
| độ dày | 12mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 4*8 |
| Kết thúc. | ủ |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-30mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Kết thúc. | 2b SỐ 1 |
| tên | Dải thép không gỉ 304 cán lạnh |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,1mm 0,15mm 0,2mm |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Bề mặt | 2B mịn |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Sự đối đãi | Ủ, ngâm, đánh bóng |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 0,1mm-100mm |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Độ cứng | HV200-HV280 |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| tên | 304 thép không gỉ tấm nổi |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đã xử lý mẫu |
| Độ dày | 1,5mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| Name | Stainless steel plates |
|---|---|
| kỹ thuật | Lạnh- cuộn = 2b |
| Thickness | 1.11mm - 15mm |
| Grade | AST, 304 Grade |
| Technique | 8K, Polished |
| tên | 304 tấm thép không gỉ |
|---|---|
| kỹ thuật | Sản xuất nóng |
| Độ dày | 50mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | tùy chỉnh |