| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Độ dày | 0,4mm |
| Tên | Cuộn thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Lớp thép | 304 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| Độ dày | 0,5mm |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Độ dày | 3.5 |
| Tên | Cuộn thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lạnh - Sản xuất |
| Lớp | 304 |
| Màu sắc | Mảnh sáng |
| Độ dày | 0,25mm |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | mảnh sáng |
| Độ dày | Theo yêu cầu |
| Tên | Tấm thép không gỉ cán nguội 310s |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 310S |
| Mặt | cán nguội |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 10 mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | số 1 |
| Name | Stainless steel sheets plates 316 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Thickness | 0.3mm 0.4mm |
| Grade | 316 |
| Technique | Polished |
| Name | 316 Stainless steel sheets |
|---|---|
| kỹ thuật | 2B |
| Độ dày | 0,35mm 0,45mm |
| Thể loại | 316 |
| Kỹ thuật | Đánh bóng, 8k, gương |
| Tên | Tấm thép không gỉ 904L cán nguội |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 6mm |
| Lớp | 904L |
| Mặt | Cán nguội |