| Name | Stainless steel plates |
|---|---|
| Techinical | Cold- rolled / 2B |
| Độ dày | 1.11mm - 15mm |
| Grade | JIS 304 Grade |
| Technique | 8K, Polished, Mirror |
| Name | Widely use stainless steel plates |
|---|---|
| Techinical | Cold- rolled / 2B |
| Thickness | 0.99mm - 15mm |
| Thể loại | ASTM304 |
| Technique | Polished, 8K |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | tùy chỉnh có sẵn |
| Độ dày | 2mm |
| Thể loại | Dòng 300 |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| Tên | Thép không gỉ tấm 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng / cán nguội |
| Độ dày | 0,5mm |
| Lớp | Dòng 300 |
| Mặt | 2B / BA |
| Bề mặt | 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K |
|---|---|
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Độ cứng | HV200-HV280 |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
| Độ dày | 0,1mm-100mm |
| tên | Tấm Inox 304 2mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 2mm |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Bề mặt | ủ và ngâm |
| tên | Tấm thép không gỉ màu |
|---|---|
| Kỹ thuật | Màu sắc |
| độ dày | 0,2mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 6mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | 2B |
| tên | Tấm dập nổi inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 10MM |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500 * 6000mm |
| tên | Bảng thép không gỉ lamin lạnh |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 1mm 1.2mm 1.5mm |
| Thể loại | 304 304L |
| Bề mặt | 2B tự nhiên |