| tên | Tấm thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0.1mm 0.2mm 0.3mm |
| Thể loại | 304 304L |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| tên | Tấm khắc thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | khắc |
| độ dày | 0,8mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1500*6000mm |
| tên | Thắt lưng dải gương thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Màu gương |
| Độ dày | 1,2mm |
| Name | 304 Stainless steel plates |
|---|---|
| kỹ thuật | 2b = Cổ lạnh |
| Thickness | 0.55mm 0.65mm |
| Thể loại | 304 |
| Technique | Embossed |
| tên | Ống Inox Tròn 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Gương 8K |
| độ dày | 1.6mm |
| Cấp | 304 |
| Kiểu | ống tròn |
| tên | Ống Trang Trí Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Gương 8K |
| độ dày | 6mm |
| Cấp | 304 |
| Kiểu | ống tròn |
| tên | Cuộn Gương Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Gương |
| Độ dày | 0,9mm |
| tên | Tấm Inox Tấm Dập Nổi 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Hoa văn được sản xuất |
| độ dày | 3mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Như nhu cầu của khách hàng |
| tên | 304 thép không gỉ HL tấm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh và chải |
| Độ dày | 8mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| tên | 304 thép không gỉ tấm nổi |
|---|---|
| Kỹ thuật | Các mẫu khác nhau |
| Độ dày | 10mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | 1219 * 2438 |