| tên | Thép cuộn không gỉ 201 |
|---|---|
| Technique | Annealed and Cold-rolled |
| Thể loại | 201 |
| Màu sắc | mảnh trắng |
| Độ dày | 0,3mm 0,5mm |
| Tên | ss dây thừng |
|---|---|
| Kỹ thuật | vẽ nguội |
| Chiều kính | sản xuất dựa trên yêu cầu |
| Tiêu chuẩn | SUS ASTM |
| Ứng dụng | Nhà máy |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 410 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh và ủ |
| Thể loại | 410 |
| Màu sắc | màu bạc |
| Độ dày | 1mm |
| Tên | Ống thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 2mm |
| Lớp | 309S |
| Chiều dài | 12 triệu |
| Tên | cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Lớp | 420 |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên |
| Độ dày | 0,25mm-8mm |
| Tên | Dàn Ống Inox 201 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | 1,65mm |
| Lớp | 201 |
| Chiều dài | 6m |
| Tên | Ống thép không gỉ liền mạch 201 2B |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | 1,65mm |
| Lớp | 201 |
| Chiều dài | 3m |
| Tên | Ống thép không gỉ liền mạch 316L |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | 2,87mm |
| Lớp | 316L |
| Chiều dài | 6m |
| Tên | Ống thép không gỉ liền mạch 316L |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | 3,38mm |
| Lớp | 316L |
| Chiều dài | 6m |
| Tên | Ống thép không gỉ liền mạch 316L |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | 3,56mm |
| Lớp | 316L |
| Chiều dài | 3m |