| tên | Ống kim thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày của tường | Tùy chỉnh |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | 6m |
| tên | Ống thép không rỉ 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | liền mạch |
| độ dày của tường | sch40 |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Ống vuông Inox 316L Ống chữ nhật |
|---|---|
| Kỹ thuật | hàn hoặc liền mạch |
| độ dày của tường | Như yêu cầu của khách hàng |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | 6m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Cuộn thép không gỉ S30500 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cuộn nguội |
| Thể loại | S30500 |
| Màu sắc | Gương |
| Độ dày | 0,5mm |
| Tên | SUS316L Vòng xoắn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | No1 hoặc cuộn lạnh |
| Thể loại | SUS316L |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày | 0,45mm |
| Tên | Ống thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nóng |
| Độ dày | 2mm-100mm |
| Lớp | 201 |
| Mặt | Số 1 |
| Tên | Ống thép không gỉ 310s |
|---|---|
| Kĩ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 2mm |
| Lớp | 310 giây |
| Chiều dài | 6000mm |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 410 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Thép không gỉ |
| Thể loại | 420 |
| Màu sắc | 2B |
| Độ dày | 0,8 mm 1 mm |
| tên | 430 Dải cuộn thép không gỉ Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | 430 |
| Màu sắc | 2B/BA |
| Độ dày | 2mm 3mm |
| tên | Dải cuộn thép không gỉ 410 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh Xử lý nhiệt |
| Thể loại | 410 420 430 |
| Màu sắc | 2B hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày | 0.7mm 0.8mm 0.9mm |