| tên | Ống kim inox 316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | ống kim |
| độ dày của tường | 1mm |
| Cấp | 316L |
| Chiều dài | 6 mét |
| tên | Cuộn Inox 201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | 201 |
| Màu sắc | Màu xám bạc |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm |
| tên | Dải cuộn thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | 201 |
| Màu sắc | Màu xám tự nhiên |
| Độ dày | 0,8mm 1mm |
| tên | Dải cuộn inox 201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ nguội |
| Thể loại | 201 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| Độ dày | 1,2mm 1,5mm |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 400 Series |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ chua |
| Thể loại | 410 420 430 |
| Màu sắc | xám tự nhiên |
| Độ dày | 0,1-8 mm |
| tên | 430 Dải cuộn thép không gỉ Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh và chải |
| Thể loại | 430 |
| Màu sắc | 2B |
| Độ dày | 0,6mm 0,7mm |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 410 |
|---|---|
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| Thể loại | 410 |
| Màu sắc | 2B/BA |
| Độ dày | 2mm 3mm |
| tên | Cuộn dây thép không gỉ 201 cuộn dây SS Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lớp hóa |
| Thể loại | 201 J1 J2 J3 |
| Màu sắc | Slice Màu tự nhiên |
| Độ dày | 3mm 4mm |
| tên | Trung Quốc nhà máy thép không gỉ cuộn 201 |
|---|---|
| Kỹ thuật | San lấp mặt bằng ủ dưa chua |
| Thể loại | 201 J1 J2 J3 |
| Màu sắc | Màu sắc tự nhiên trắng xám |
| Độ dày | 0.5mm 0.6mm |
| Tên | Cuộn thép không gỉ SUS304L |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Thể loại | SUS304L |
| Màu sắc | Màu xám |
| Độ dày | 0,6mm |