| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Nguyên liệu | 304 |
| độ dày | 8mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | HL |
| tên | Tấm inox 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0.6mm 0.8mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| tên | 410 Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội/cán nóng |
| Độ dày | 0,4mm 0,6mm 0,8mm |
| Thể loại | 410 420 |
| Bề mặt | 2B BA 8K |
| tên | 410 Bảng thép không gỉ 420 SS Inox Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 1mm 2mm 3mm |
| Thể loại | 410 420 430 |
| Bề mặt | 2B Đánh bóng Đánh chải |
| tên | Thanh Tròn Inox 304 |
|---|---|
| đường kính ngoài | 25mm |
| Ứng dụng | Lan can |
| Màu sắc | bạc |
| Kỹ thuật | Xét bóng |
| Tên | Thanh góc bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ dày | 3mm |
| Bề rộng | 25mm |
| Đăng kí | Sự thi công |
| Lớp | 304 |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Sau khi chế biến |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Độ dày | 0,5mm |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | kết thúc đường chân tóc |
| Độ dày | 8mm |
| Tên | Ống Tròn Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 2B |
| Tên | Ống Tròn Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 1,5mm |
| Lớp | 304 |
| Loại | ống tròn |