| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 2mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | số 1 |
| tên | Tấm thép không gỉ 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 6mm 8mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | cán nguội |
| tên | Tấm thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng và ủ |
| Độ dày | độ dày 8mm 10mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | Đánh bóng hoặc khắc có sẵn |
| tên | Tấm inox SS201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 2mm - 10mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | Đánh bóng hoặc dập nổi có sẵn |
| tên | 201 Bảng thép không gỉ J1 J2 J3 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,4mm 0,5mm |
| Thể loại | 201 |
| Bề mặt | Rửa axit |
| tên | Tấm Inox 316/316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh và ủ |
| Độ dày | 0,8mm 1mm |
| Thể loại | 316/316L |
| Bề mặt | 8K đánh răng có sẵn |
| tên | 430 Bảng thép không gỉ 400 Série Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 8mm 10mm 12mm |
| Thể loại | 430 |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | 400 series Stainless Steel Sheet Inox Plates ASTM 410 420 430 Độ dày 4mm 5mm 6mm Nhà máy Trung Quốc |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng / Cán nguội |
| Độ dày | 4mm 5mm 6mm |
| Thể loại | Dòng 400 |
| Bề mặt | 2B hoặc khi cần thiết |
| Tên | Ống thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | 8 nghìn |
| Độ dày | 2mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | 8 nghìn |
| Tên | Ống Vuông Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | lạnh - sản xuất |
| độ dày | 2mm |
| Lớp | 304 |
| Loại | ống vuông |