| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,8mm |
| Lớp | DX53D |
| Đăng kí | Hệ mặt trời |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 8mm |
| Lớp | DX51D |
| Đăng kí | Bồn nước |
| Tên | thép tấm mạ kẽm |
|---|---|
| Kĩ thuật | nhúng nóng |
| độ dày | 10 mm |
| Lớp | DX52D |
| Đăng kí | Hệ mặt trời |
| Tên | Cuộn dây thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Thể loại | 310S |
| Màu sắc | đen tự nhiên |
| Độ dày | 1,2mm |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Kĩ thuật | cán nóng |
| độ dày | 2mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | số 1 |
| Tên | Ống Inox 304 |
|---|---|
| Nguyên liệu | 304 |
| độ dày | 5mm |
| Lớp | 304 |
| Mặt | ba |
| tên | Cuộn Inox 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nóng |
| Thép hạng | 304 |
| Màu sắc | trắng trơn |
| Độ dày | 5mm |
| tên | Thép tấm nhẹ Q235 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| độ dày | 22mm |
| Tiêu chuẩn | ASME AISI SUS |
| Ứng dụng | Sử dụng xây dựng |
| tên | ống thép không gỉ 304 liền mạch |
|---|---|
| Kỹ thuật | đánh bóng có sẵn |
| độ dày | 6mm |
| Cấp | 304 |
| Kiểu | ống tròn |
| Tên | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Thể loại | 309S |
| Màu sắc | xám tự nhiên |
| Độ dày | 0.9mm |