| Name | 316 Stainless steel sheets |
|---|---|
| kỹ thuật | 2B |
| Độ dày | 0,35mm 0,45mm |
| Thể loại | 316 |
| Kỹ thuật | Đánh bóng, 8k, gương |
| tên | 304 tấm thép không gỉ 0,8mm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Có sẵn đánh bóng |
| Độ dày | 0,8mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên | tấm thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Techinical | 2B = Cold-rolled |
| Thickness | 0.45mm 0.55mm |
| Thể loại | 316 |
| Technique | Polished, |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 6mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | 2B |
| tên | 304 thép không gỉ tấm nổi |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đã xử lý mẫu |
| Độ dày | 1,5mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| tên | 304 thép không gỉ tấm nổi |
|---|---|
| Kỹ thuật | Các mẫu khác nhau |
| Độ dày | 10mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | 1219 * 2438 |
| Name | Stainless steel plates |
|---|---|
| kỹ thuật | Lạnh- cuộn = 2b |
| Thickness | 1.11mm - 15mm |
| Grade | AST, 304 Grade |
| Technique | 8K, Polished |
| Tên | Tấm thép không gỉ gương |
|---|---|
| Techinical | Cold rolling |
| Thickness | 1.01mm - 15mm |
| Thể loại | JIS 316 |
| Technique | Mirro, polished |
| Name | Widely use stainless steel plates |
|---|---|
| Techinical | Cold- rolled / 2B |
| Thickness | 0.99mm - 15mm |
| Thể loại | ASTM304 |
| Technique | Polished, 8K |
| Name | 304 Stainless steel plates |
|---|---|
| kỹ thuật | 2b = Cổ lạnh |
| Thickness | 0.55mm 0.65mm |
| Thể loại | 304 |
| Technique | Embossed |