| tên | Lớp thép không gỉ 316 - Lăn lạnh |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 50mm |
| Thể loại | 316 |
| Bề mặt | cán nguội |
| Name | Stainless steel sheets |
|---|---|
| Loại | Đĩa |
| Thể loại | 201, 304, 306 |
| quá trình | 2b, 8k, gương |
| Ứng dụng | Tòa nhà công nghiệp, xây dựng nhà bếp |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Vận chuyển | 3-5 ngày |
| Tên | Tấm thép không gỉ 904L cán nguội |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 6mm |
| Lớp | 904L |
| Mặt | Cán nguội |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Sự đối đãi | Ủ, ngâm, đánh bóng |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 0,1mm-100mm |
| tên | Tấm thép không gỉ 304 8K |
|---|---|
| Kỹ thuật | 8K đã xử lý |
| độ dày | 0,7mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | Như nhu cầu của khách hàng |
| Tên | Tấm thép không gỉ 309s cán nguội |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội |
| Độ dày | 0,3mm |
| Lớp | 309S |
| Mặt | Cán nguội |
| tên | Tấm Inox 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 12mm |
| Thể loại | 304 |
| Bề mặt | số 1 |
| Tên | Tấm thép không gỉ Hairline 316L cán nguội |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 0,6mm |
| Lớp | 316L |
| Mặt | cán nguội |
| tên | Tấm đục lỗ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | đục lỗ |
| độ dày | 0,6mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 1219*2438mm |