| tên | 304 tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0,3mm |
| Thể loại | 304 / 304L |
| Kích thước | 1250*6000mm |
| tên | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| kỹ thuật | tùy chỉnh có sẵn |
| Độ dày | 2mm |
| Thể loại | Dòng 300 |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |
| tên | 304 tấm thép không gỉ |
|---|---|
| kỹ thuật | Sản xuất nóng |
| Độ dày | 50mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| tên | tấm thép không gỉ 60mm 304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn nóng./ Lăn lạnh |
| Độ dày | 60mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | 1219*2438 hoặc tùy chỉnh |
| tên | 304 thép không gỉ HL tấm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh và chải |
| Độ dày | 8mm |
| Thể loại | 304 |
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| Chiều rộng | 1000mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Trang trí, Công nghiệp, Cơ khí, v.v. |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| giấy chứng nhận | ISO, SGS, BV, v.v. |
| Chiều dài | 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| tên | Tấm Inox 304 Cán Nóng |
|---|---|
| độ dày | 12mm |
| Cấp | 304 |
| Kích thước | 4*8 |
| Kết thúc. | ủ |
| tên | Bảng thép không gỉ lamin lạnh |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 1mm 1.2mm 1.5mm |
| Thể loại | 304 304L |
| Bề mặt | 2B tự nhiên |
| tên | 430 Bảng thép không gỉ 400 Série Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Độ dày | 8mm 10mm 12mm |
| Thể loại | 430 |
| Bề mặt | số 1 |
| tên | Tấm thép không gỉ 321 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| độ dày | 3mm 4mm |
| Cấp | 321 |
| Kỹ thuật | bề mặt 2B |