| tên | Tấm inox 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0.6mm 0.8mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | ủ và ngâm |
| tên | Tấm thép không gỉ SS201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nóng và ủ |
| Độ dày | độ dày 8mm 10mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | Đánh bóng hoặc khắc có sẵn |
| tên | 410 Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | Cán nguội/cán nóng |
| Độ dày | 0,4mm 0,6mm 0,8mm |
| Thể loại | 410 420 |
| Bề mặt | 2B BA 8K |
| tên | 410 Bảng thép không gỉ 420 SS Inox Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 1mm 2mm 3mm |
| Thể loại | 410 420 430 |
| Bề mặt | 2B Đánh bóng Đánh chải |
| Name | Stainless steel sheets plates 316 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Thickness | 0.3mm 0.4mm |
| Grade | 316 |
| Technique | Polished |
| tên | Tấm thép không gỉ 201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 6mm 8mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | cán nguội |
| tên | Tấm Inox 316/316L |
|---|---|
| Kỹ thuật | Lăn lạnh và ủ |
| Độ dày | 0,8mm 1mm |
| Thể loại | 316/316L |
| Bề mặt | 8K đánh răng có sẵn |
| Name | Stainless steel sheets plates 304 |
|---|---|
| Techinical | Cold-rolled |
| Độ dày | 0,5mm 0,7mm |
| Grade | 304 |
| Technique | Annealed and Pickled |
| tên | Tấm inox SS201 |
|---|---|
| kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 2mm - 10mm |
| Thể loại | 201 |
| Kỹ thuật | Đánh bóng hoặc dập nổi có sẵn |
| tên | Tấm thép không gỉ SS304 |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nguội |
| Độ dày | 0.1mm 0.2mm 0.3mm |
| Thể loại | 304 304L |
| Bề mặt | 2B / BA / 8K |